MKUU WA MKOA TABORA AGGREY MWANRI ALIVYOWASHA MOTO BAADA YA KUTORIDHISHWA NA UJENZI Scarica

Invia ai tuoi amici
Aggiungi
  • 9 nov 2018

  • Halmashauri ya wilaya ya UYUI mkoani Tabora imetakiwa kukamilisha miradi ya elimu na afya ndani ya mwezi mmoja Rais John Pombe Magufuli aliichangia kiasi cha fedha ikiwa ni kuunga mkono ili miradi hiyo iweze kukamilika haraka.

Commenti

  • Tegez Domin
    Tegez Domin 1 anno fa

    Safi sana wakiboroga wakatwe mishahara,kazi ya serikali iheshimiwe

  • Official BlackoTz
    Official BlackoTz 1 anno fa

    Hahahaha kwel tabora mmepatikana!!!

  • Sudy Mgeni
    Sudy Mgeni 1 anno fa

    Duh kweli mmepatiwa mtakatwa sana kwa uyo baba

  • Mohammed Said
    Mohammed Said 1 anno fa

    piga kazi mzee baba hadi wanyooke

  • RAJ MKONJE
    RAJ MKONJE 1 anno fa

    Gai nimekua wa kwanza

  • Abel Daniel
    Abel Daniel 1 anno fa

    ENG; UKO SAHIHI BIG , HIYO NI SITE TESTING!

  • Luther King
    Luther King 1 anno fa

    Viongz wanaotakiwa awa siyo unaka tu ofcn

  • Simon Daniel
    Simon Daniel 1 anno fa

    daaa hahahhaa kwel Kama n CCM nmempenda huyu mkuu bas

  • Abel Daniel
    Abel Daniel 1 anno fa

    UKO SAHIHI ENG ( SITE TESTING OF BLOCKS)

  • magodi ze doni iJulius

    Di

  • emmanuel haule
    emmanuel haule 1 anno fa

    Wapenda.katika.bwana.mungu.yupamoja.nasi.sikuzote.za.uhai.wetu

  • Richard Buhatwa
    Richard Buhatwa 1 anno fa

    Ngonjera

  • Freddy Mello
    Freddy Mello 1 anno fa

    Tuko pamoja Mh.Agrey mwanri,watumikie wanatabora .maendeleo ya Mkoa huu yalilala sana.

  • Selemani Masatu
    Selemani Masatu 1 anno fa

    Waandishi wengi na watu wengi jina la huyu jamaa linawwpa shida kulitaja kama lilivyo, fuatilie kwa makini mtaona.

  • Biseko C.K. Jenjela

    Safi sana

  • tausi beauty tausi beauty

    😂😂😂😂😂😂 kazi kazi

  • Edson Kasano
    Edson Kasano 1 anno fa

    Bongo movis

  • Kitoki Sospeter
    Kitoki Sospeter 1 anno fa

    Hawa ndio viongozi tunaowataka katika awamu hii ya hapa kazi tu. Ubabaishaji na upigwaji wa pesa za miradi umeisha. lakini bado watu hamtaki kubadilika. Kweli mtapata taabu sana, na mtasukumwa ndani sana. Hongera sana mkuu wa Mkoa Tabora. Kazi zako zinaonekana hakika. Nadhani umemwelewa mkuu wa kaya vizuri. Piga kazi baba, walizoa kutumbua pesa za miradi bila huruma.

  • lufufu mkandala
    lufufu mkandala 1 anno fa

    uyu jamaa akiwa rais tunalo hhhhhhhh

  • Shukuru Kihwelo
    Shukuru Kihwelo 1 anno fa

    Nakupenda sana mkuu . Mh ,Rais urishuudia urasimu wa mji wa njombe Tunakuomba chonde utipe huyu mh mwanri ajee ili nasisi tuboreshe maendereo ya mkoa wetu